Tawul kayayyakin da babu makawa a cikin rayuwar yau da kullum na mutane.Mafi yawan su ne auduga da bamboo fiber yadudduka.Farashin tawul ɗin auduga yana da ɗan ƙaramin ƙarfi, kuma masana'anta suna da ƙarfi da ƙarfi kuma mai ɗorewa, amma zai zama rawaya da ƙarfi bayan dogon lokaci, wanda ba shi da kyau sosai ga fatarmu.

Tawul ɗin fiber bamboo na iya zama tsada fiye da tawul ɗin auduga, amma suna jin laushi da jin daɗi sosai, kuma shayar da ruwa ya ninka sau 3-4 fiye da tawul ɗin auduga.Domin abu na musamman "bamboo Kun" da ke cikin fiber bamboo ya sa tawul yana da halayen bacteriostasis da cire mite.Misali, fatar yara tana da taushi, don haka ya fi dacewa a yi amfani da tawul ɗin fiber na bamboo.

Lokacin siyayya don tawul, masu amfani kuma za su iya bincika ko akwai “tambarin samfurin tawul ɗin tauraro” akan samfurin kuma ko akwai alamar takardar shedar eco100 eco.Samfuran da aka tabbatar da su azaman eco Textiles ba su da ƙarancin abubuwa masu guba da ƙwayoyin cuta kuma gabaɗaya kore ne.Ingancin samfuran tawul ɗin tauraro yana da kyau gaba ɗaya.

Ɗauki yarn ɗaya daga gefen tawul ɗin kuma kunsa shi cikin da'irar.Ku kunna shi da wuta.Yana ƙonewa da sauri, kuma launin toka baƙar fata ne.Yana da haske kuma ba shi da slag.Yana da auduga mai tsabta ko cellulose da aka sabunta fiber.Idan konewar ba ta da tsabta kuma tokar tana da dunƙulewa, yana nuna cewa zaren ɗin ya zama gauraye da zaren roba.


Lokacin aikawa: Jul-07-2022